12H you will stay in my heart !!!...

Happy New Year 2010!!!!!!!!!!!!!

cách post nhạc lên diễn đàn...

Share

Admin
    Admin
    Admin

Nữ

cách post nhạc lên diễn đàn...

Bài gửi by Admin on 2/8/2008, 10:23 am

Do diễn đàn này ko cung cấp bbcode music nên mình đã mở mã HTML để các bạn có thể post nhạc. Cách post nhạc cũng ko khó khăn lắm, nó giống như post nhạc trên blog 360 vậy. Hiện nay 1 số web ca nhạc có cung cấp mã HTML cho bài nhạc để post lên blog, mã nhạc này cũng có thể sử dụng trên diễn đàn của chúng ta. Các bạn chỉ việc tìm mã HTML trên những web nhạc bài mà bạn thích rồi copy và past vào khung viết bài là được. VD như trang www.mp3.zing.vn là một trang web nhạc cung cấp rất nhiều mã HTML cho các bài nhạc. Các bạn chỉ cần vào web, chọn 1 bản nhạc mà bạn thích, bật lên nghe và click vào phần "blog" ( trên phần "link") web sẽ tự động copy phần mã đó chúng ta chỉ cần ấn ctrl + V vào khung viết bài là oki. hêhe chúc mọi người vui vẻ ! :04:

thân tặng cả nhà 1 bài thử nha: Cánh đồng tuyết _ Tim & Minh Hằng

anh Tim oi tai sao trong tu lanh co tuyet ma canh dong nha minh ko co tuyet vay anh
    ngoc qua tu lanh co tuyet de dong da 2 cay ca rem minh an con canh dong co tuyet lam sao anh di da banh dc
    Hat':
    ngay xua em mo se cung voi anh ngoi ben nhau ngam sao tren troi ngay xua ay o trong giac mo anh om cham lay em ma a hua se yeu mai em chi e ma thoi
    canh dong tuyet roi co 2 nguoi cung nhau nam tay nhe buoc .. hanh phuc dam say va canh dong

lilukuteday^.^
    học sinh cấp 2
    học sinh cấp 2

Nữ

Re: cách post nhạc lên diễn đàn...

Bài gửi by lilukuteday^.^ on 4/1/2010, 7:08 pm

lilukuteday^.^
    học sinh cấp 2
    học sinh cấp 2

Nữ

Bài gửi by lilukuteday^.^ on 4/1/2010, 7:09 pm

Thuy' ui cam' on nhe' hihi` day la` bai gui dau tien of m` day' hehe tu hao` wa' di

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content Today at 7:12 pm

Hôm nay: 4/12/2016, 7:12 pm